Breaking News
Home / Uncategorized / Yaaro Movie Review

Yaaro Movie Review

சந்திப்பாய் உடைய இயக்கத்தில் ஒரு சைக்காலஜிக்கல் திரில்லர் படமாக வெளியாகி இருக்கும் . படத்துடைய கதாநாயகன் ஒரு கம்பெனியில் வேலை பார்க்கிறார் அதே நேரத்தில் ஒரு பெரிய பங்களா வீட்டில் குடியிருக்க ஆனால் இவர் இருக்கக்கூடிய அந்த வீட்ல தன்னைத் தவிர வேற யாரையும் வீட்டுக்குள்ள இருக்காங்க அப்பப்ப அப்படி என்கிற ஒரு சிலருக்கு அடிக்கடி வரத் தான் செய்கிறது அதே நேரத்தில் வாசல்ல ஒரு நபர் வந்து சார் கொஞ்சம் தாகமா இருக்கு தண்ணி கொடுங்க அப்படின்னு சொல்லி தண்ணியை போய் கதாநாயகன் இருவரையும் பார்த்தான் அந்த நபர் திடீர்னு காணாமப் போற இப்படி தன்னுடைய வாழ்க்கையிலும் சரி தன்னுடைய வீட்டிலும் சரி ஏதோ பல மர்மங்கள் அடுத்தடுத்து அரங்கேறி கிட்டே இருக்கு இதுக்கு எல்லாம் பின்னாடி என்னதான் மர்மம் இருக்கு அப்படின்னு கண்டுபிடிக்கிறது.


அவரே களத்தில் இறங்க போயி இதுக்கப்புறம் அவர் சந்தித்த சம்பவங்கள் தான் இந்த படத்துடைய மொத்த கதையை இப்போ இந்த படத்துடைய பார்த்துவிடலாம் என்று சொல்லும் போது நிச்சயமாக இந்த படத்துடைய கதைக்களத்தை நீங்க சொல்லலாம் இந்த மாதிரி கதைகள் தமிழ்ல அதிகமாக ஹேண்டில் பண்ண படாத கதைகள் அழகான கதைகள் தான் இந்த மாதிரி தமிழ்ல வந்து இருக்கு சோ கதைக்களத்தை பொருத்த அளவுக்கு இந்த திரியில் அரசியலுக்கு பிடிக்கக் கூடிய அளவுக்கு ஒரு வித்தியாசமான கதைக்களம் தான் ஆனால் இதன் மொத்த படமும் பார்த்து முழித்தான் உங்களது ஸ்டேட்மெண்ட் ஒத்துக்கவே முடியும் அது ஏன் அப்படின்னு நீங்க படம் பாருங்க உங்களுக்கு தெரியும் பிரபு உடைய சினிமாவிலும் சரி அணிலடி உடைய கரம்சரி அவர்தான் எடிட்டர் இவங்க ரெண்டு பேரும் அழகான புருஷன் அந்த படத்திற்கு நிச்சயமாக மிகப்பெரிய பலம் இந்த படம் கம்மியான பட்ஜெட்டில் எடுக்கப்பட்ட ஒரு படம் தான் ஆனால் சினிமாவில் அப்படி என்கிற அந்த ஹாஸ்பட்டில் ரொம்ப ரிச்சாக இருக்கும் பாக்குறதுக்கு நல்லா செலவு பண்ணிட்டு இருக்காங்க என்ன தான் ஒரு வீட்டுக்குள்ள கதையை எடுத்தால் கூட அதை அந்த அளவிற்கு பார்.


அதுக்கு பயங்கர தெள்ளத்தெளிவாக கலர்ஃபுல்லாக காட்சி கொடுத்திருக்காங்க எல்லாத்தையும் அப்படியே நமக்கு தோணுது அந்த அளவுக்கு சினிமாவில் நீட்டாக கதை பண்ணியிருக்கும் பிரபு எங்க போற அளவுக்கு இந்தப் படம் கிட்டத்தட்ட ஒரு ஸ்லோ வர்ன் இஸ் மிஸ்டரி டிராமா மாதிரியே எடுத்துட்டு போயி என்னதான் நடக்குது இப்ப என்ன சொல்ல வராங்க அப்படி என்கிற மாதிரியே இந்த கதை கிடைத்த நகர்த்திக் கொண்டு போய் எந்த இடத்தில இத்தனை முன்னாடி அந்த ஒரு பரபரப்பு இருக்கும் செயல்படுகிறவர்கள் கிடைக்குமோ அந்த விஷயத்தை ரொம்ப நீட்டா கரிபில் பண்ணி இருக்காங்க அதற்கு அவருடைய கட்சி நிச்சயமாக பெரிய அளவில் ஹெல்ப் பண்ணி இருக்கு அப்படின்னு சொல்லடா இதைத்தாண்டி படத்துடைய பிரபஞ்ச பொருத்த அளவுக்கு இந்த படத்தில் ஹீரோவாக வெங்கட் ரெடி பண்ணி இருக்காரு இதுதான் அவருக்கு முதல் படமான அப்படி பெருசா கனமழை ஒத்துக்க முடியல ஓரளவுக்கு நீட்டாக அவருடைய கதாபாத்திரத்தை ரிப்ளே பண்ணி இருக்காரு அதுலயும் முதல் படத்திலேயே அவருடைய கேரக்டர் அதிகமாக பேச முடியாது சில விஷயங்களை ரொம்ப பேசினா முதல் படத்திலேயே அவருக்கு நிறைய சேர்த்து இருக்க மாதிரி வித்தியாசம்.


ஒரு கதாபாத்திரம் ஆனால் அந்த அளவுக்கு நீட் ஆகவே அவர் கொடுத்த கதாபாத்திரத்தை ஸ்கிரீன்ல கொண்டு இருக்கார் இப்ப அந்த படத்துக்கு திரைக்கதை எடுத்துட்டீங்க அப்படின்னா இந்த படத்துடைய திரைக்கதையில் ஒரு சின்ன பிரச்சனை இருக்கு அதாவது நான் இப்பத்தான் அந்த இருட்டில் சொன்ன மாதிரியே இந்த படத்துல எந்த இடத்தில் இந்த முக்கியமான விஷயங்கள் எல்லாத்தையும் அந்த சுவாரசியம் டிஸ்டன்ஸ் எல்லாத்தையும் எங்கரேஜ் பண்றாங்க அப்படி நடுவரிசை கிளைமாக்சில் ஒரு மொட்டை 120 அடிக்கு முன்னாடி மொத்த படமே இப்ப என்னங்க இது என்னது இது கேள்விகள் மட்டுமே இந்த படம் போகின்றன நிச்சயமாக இந்த படத்துடைய பஸ் ஸ்டாப் எல்லாம் பார்க்கும்போது உங்களுக்கு பணம் இல்லாத போது அப்படி என்றால் கண்டிப்பாக வரும் ஆனால் அது அப்படி இருக்கு லோ பட்ஜெட் மிஸ்டர் அம்மாவாக போனது மட்டும் ஒரு காரணம் கிடையாது இந்த புதிய பஸ் ஸ்டாப்ல இவங்க காட்சிப்படுத்த கம்போஸ் பண்ண சீனு எல்லாமே கொஞ்சம்.


இங்கு எடுத்து வச்சிருக்காங்க இது நாளையும் இந்த வீடு நமக்கு வரத்தான் செய்தது கிடையாது ஆனா தேவையில்லாமல் கொஞ்சம் வள வள வள வள ன்னு ஒரு சில சீன் சுமதிக்கு உதாரணத்திற்கு கதாநாயகன் மாதிரி ஒரு கதாபாத்திரத்தோடு உட்கார்ந்து சும்மிங் புல் பக்கத்தில் ஒரு காமெடி ஹெச்டி பேசியதற்கு ஒரு சீனு ஒன்னு இருக்கு அதெல்லாம் அந்த கதைக்கு தேவை இல்லை ஏன்னா இந்த படம் பேசி காக ஒரு சைக்காலஜிக்கல் த்ரில்லர் படம் இந்த மாதிரி ஒரு மூளை எப்படி இருக்கும் போது என்ன மாதிரி விஷயத்தை அவங்க சைக்காலஜிகல் பண்ண போறாங்க அப்படினு அவரது ரசிகர்களுக்கு இந்த காமெடி என்கிற விஷயம் எல்லாம் இந்த கதைக்கு தேவையில்லை அப்படிங்கற மாதிரி எனக்கு தோணுச்சு இதைத் தாண்டி இந்தப் படத்தில் ஒரு சில சின்ன சின்ன லாஜிக் மிஸ்டேக்ஸ் இருக்கு அத லாஜிக் மிஸ்டேக்ஸ் அப்படின்னு நீங்க சொல்லலாம் இல்ல நான் எங்க மேக்கிங்கில் இன்னும் கொஞ்சம் பெட்டராக பண்ணிக்கலாம் அப்படி என்கிற மாதிரி நீங்க சொல்லலாம் எப்படி எழுதினாலும் சரி அந்த மாதிரி ஒரு சில விஷயங்களும் இந்த படத்தில் இருக்கத்தான் செய்யுது மொத்தமாக இந்த படம் எப்படி இருக்கு அப்படினு கேட்டேன் நீங்க.


கமர்சியல் ஆடியன்ஸ் ஆவி இருந்திங்க அப்படினா இந்த படம் எந்தளவு உங்களுக்கு பிடிக்கும் அப்படின்னு எனக்கு தெரியாது ஆனால் வித்தியாசமான சைக்காலஜிக்கல் திரில்லர்


ஒரு சைக்காலஜிக்கல் திரில்லர் படம் பாக்கணும் அப்படின்னு நீங்க தாராளமாக ஒரு தடவை பார்க்கலாம்

Openmic Rating 2.5/5

About Publisher

Check Also

ஃபேண்டஸி படத்தில் நடிக்கும் நித்யா மேனன்

ஃபேண்டஸி ரொமாண்டிக் காமெடி படத்தில் நடிக்கும் நித்யா மேனன் தென்னிந்திய திரையுலகில் பல படங்களில் நடித்து பிரபலமானவர் நடிகை நித்யா …