Breaking News
Home / cinema / Press Meet / Kodiyil Oruvan Press Meet

Kodiyil Oruvan Press Meet

விஜய் ஆண்டனி ,ஆத்மிகா  நடிப்பில் செந்தூர் ஃபிலிம் இன்டர்நேஷனல் TD  ராஜா தயாரிக்கும் கோடியில் ஒருவன் திரைப்படத்தின் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பு இன்று சென்னையில் நடைபெற்றது. இந்த விழாவில் பட  குழுவினர்களும் ,சிறப்பு அழைப்பாளர்களாக தயாரிப்பாளர் T  சிவா ,விஜய் மில்டன் மற்றும் பலர் கலந்து கொண்டு இந்த விழாவை சிறப்பித்தனர்.

இந்த விழாவில் இயக்குனர் ஆனந்த கிருஷ்ணன் பேசியவை,
இந்த திரைப்படத்தின் கதையை பற்றி நான் ராஜா சார் அவர்களிடம் விளக்கினேன் .அதற்காக சில கோரிக்கைகளை முன்வைத்தேன் .இப்படத்திற்காக மிகப்பெரிய மக்கள் கூட்டமும் , கண்ணகி நகரில் பல லைவ் லொகேஷன்களில்  படத்தை எடுக்கப் போவதாகவும் தெரிவித்தேன். எனக்கு விஜய் ஆண்டனி சாரின் கடின உழைப்பு ,தயாரிப்பு நிறுவனத்தின் ஒத்துழைப்பும் இத்திரைப்படத்தை  விரைவில்   உருவாக்க ,சிறப்பாக உருவாக காரணமாக இருந்தது. விதவிதமான வகைகளில் பாடல்களை மிகவும் அழகாக கொடுத்துள்ளார் நிவாஸ் கே பிரசன்னா.

விஜய் ஆண்டனி கூறியவை,
நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு பத்திரிக்கை மற்றும் ஊடக நண்பர்களை சந்திப்பதில் எனக்கு மிக்க மகிழ்ச்சி. இந்தப் இந்த படத்திற்கு பத்திரிகையாளர்கள் உறுதுணையாக இருக்க வேண்டும் .இந்த படத்தின் பைனல் வெர்சனை பார்த்தேன். கண்டிப்பாக இந்த படம் மக்களுக்கு பிடிக்கும் என்பதில் நான் உறுதியாக இருக்கிறேன் .நான் இளையராஜா சாரை என்னுடைய முன்னோடியாக கொண்டு இசையமைக்க துவங்கினேன் .இந்த படத்திற்கு சிறந்த பாடல்களை கொடுத்த நிவாஸ் கே பிரசன்னா அவர்களை நான் பாராட்டுகிறேன் .அவர் இன்னும் பல உயரங்களை அடைவார். இயக்குனர் ஆனந்த கிருஷ்ணன் இன்னும் சில காலத்தில் சிறந்த இயக்குனர்களில் ஒருவராக வலம் வருவார். ஆத்மிகா எனக்கு மிகவும் பிடித்த நடிகை .அவர் இந்த படத்தில் சிறந்த நடிப்பையும் , திறமையையும் காட்டியுள்ளார் .

இயக்குனர் & ஒளிப்பதிவாளர் விஜய் மில்டன் கூறியவை,

பல தடைகளை கடந்தது இந்த கொரோன காலத்தில் திரைப்படங்கள் திரைக்கு வருகிறது. ஊடக நண்பர்கள் இப்படத்திற்கு கண்டிப்பாக உறுதுணையாக இருக்க வேண்டும். நிவாஸ் கே பிரசன்னாவின் பாடல்களை திரையில் பார்க்க ஆவலாக இருக்கிறேன். விஜயகாந்த் சாரின் பிரதி தான் விஜய் ஆண்டனி . படக்குழுவிற்கு வாழ்த்துக்கள் .

தயாரிப்பாளர் T சிவா கூறியவை,
ராஜா ,தனஞ்ஜெயன் ஆகியோர் எப்பொழுதுமே தனித்துவம் வாய்ந்தவர்களாகவும் திரைப்பட தொழில்நுட்ப குழுவிற்கு நம்பிக்கையானவர்களாகவும் இருக்கிறார்கள். விஜய் ஆண்டனி தொடர்ந்து திரைப்பட குழுவிற்கு உற்சாகத்தையும் ஊக்கத்தையும் அளித்து வருகிறார் .குறிப்பாக இயக்குனருக்கு அளித்து வருகிறார். நிவாஸ் கே பிரசன்னா மெலோடி பாடல்களில் கில்லாடி .சிறப்பான பாடல்களை கொடுத்துள்ளார். நடிகை சமந்தா போல ஆத்மிகாவும்  தமிழ் சினிமாவில் வலம் வருவார். விஜய் ஆண்டனி ஒரு மனிதநேயமிக்க மனிதர் .குறிப்பாக சொல்ல வேண்டுமென்றால் விஜயகாந்தை போல விஜய் ஆண்டனி. விஜயகாந்த் 52 புதிய இயக்குனர்களை அறிமுகப்படுத்தினார் .அதே வழியில்தான் விஜய் ஆண்டனியும் புதிய இயக்குனர்களை அறிமுகப்படுத்தி வருகிறார்.

தயாரிப்பாளர் TD ராஜா கூறியவை,

அனந்த கிருஷ்ணன் என்னிடம் ஸ்கிரிப்டை சொன்னபோது அதில் ஏதோ ஒரு தனித்துவம் இருப்பதாக உணர்ந்தேன். இந்த மாதிரியான கதை கிட்டத்தட்ட 100லிருந்து 120 நாட்கள் படப்பிடிப்பு நடத்த தேவைப்படும். ஆனால் இயக்குனர் 75 நாட்களில் படப்பிடிப்பு முடித்து என்னை ஆச்சரியத்தில் தள்ளினார் .இசையமைப்பாளர் நிவாஸ் கே பிரசன்னா ஒரு திறமையான இசையமைப்பாளர். இப்படத்திற்காக அவர் ஒரு அற்புதமான படைப்பை வழங்கியுள்ளார். விஜய் ஆண்டனி நிஜவாழ்க்கையிலும் ஹீரோ தான் .இந்த கொரோன  காலத்தில் தயாரிப்பாளர்களின் கஷ்டங்களை புரிந்துகொண்டு சம்பளத்தை குறைத்துக் கொள்ள முன்வந்த முதல் நடிகர் . மேலும் அவர் பிச்சைக்காரன் 2 படத்தின் மூலம் இயக்குனராக அறிமுகமாகிறார் . அவருக்கு என்னுடைய மனமார்ந்த வாழ்த்துக்கள். நான் இதுவரை பணியாற்றிய நடிகைகளில் சிறந்த நடிகை ஆத்மிகா .இந்த படத்தில் அவர் சிறப்பான நடிப்பை வெளிப்படுத்தியுள்ளார்.
.

நடிகை ஆத்மிகா கூறியவை,

மிக நீண்ட நாட்களுக்கு பிறகு இந்த மாதிரியான விழாவில் உங்கள் அனைவரையும் சந்திப்பதில் மகிழ்ச்சி. இது எங்கள் படக்குழுவுக்கு முக்கியமான தருணம். கோடியில் ஒருவன் திரைப்படம் திரையரங்குகளுக்கு மக்களை வரவைத்து கொண்டாடக்கூடிய படமாக இருக்கும்.

இசையமைப்பாளர் நிவாஸ் கே பிரசன்னா கூறியவை,

இந்த படத்தில் இசையமைக்க எனக்கு வாய்ப்பை ஏற்படுத்திக் கொடுத்த விஜய் ஆண்டனி அவர்களுக்கு நன்றியை தெரிவித்துக் கொள்கிறேன். ஒரு மிகச்சிறந்த அனுபவமாக இருந்தது இந்த திரைப்படம்.

கலை இயக்குனர் பாப்பாநாடு C .உதயகுமார் கூறியவை,

தயாரிப்பாளர் இப்படத்தின் ஸ்கிரிப்ட் என்னிடம் சொன்னபோது இந்தபடத்திற்கு அதிக  பட்ஜெட் தேவைப்படும் என நினைத்தேன். நானும் என் குழுவும் சேர்ந்து எவ்வளவு குறைவான பட்ஜெட்டில் முடிக்க முடியுமோ அதற்கான பணிகளை செய்தோம்.

ஒளிப்பதிவாளர் என் எஸ் உதயகுமார் கூறுகையில்,

படத்தின் படப்பிடிப்பிற்காக இயக்குனர் ஆனந்த கிருஷ்ணன் கண்ணகி நகரில் லைவ் லொகேஷன்களில் படத்தை எடுக்க வேண்டும் என நினைத்தார். அதற்காக அவர் மிகவும் சிரமப்பட்டார். மக்கள் அனைவரும் இப்படத்தின் தரத்தை ஆராய்ந்து குறிப்பிட்டு பாராட்டுவார்கள் என நம்புகிறோம்.

தயாரிப்பாளர் G தனஞ்ஜெயன் கூடியவை,

கோடியில் ஒருவன் படத்தை முதன் முதலில் எனக்கு விஜய் ஆண்டனி கூறியது இன்னும் நினைவிருக்கிறது. ஒரு தனித்துவம் வாய்ந்த படமாக இது இருக்கும். தன்னை ஒரு எடிட்டராக இப்படத்தில் அறிமுகப்படுத்தியிருக்கிறார் விஜய் ஆண்டனி .அவர் ஒரு படத்தை உருவாக்குவதில் முழு தகுதியையும்  பெற்றுள்ளார் .தயாரிப்பாளர்களை நட்பாகவும் ,அன்பாகவும் வைத்திருப்பதில் சிறந்தவர் அனந்தகிருஷ்ணன். மற்றும் திரைப்படத்தை சிறப்பாக எடுத்து முடிக்கும் திட்டத்தை வகுப்பதில் திறமைசாலி. ஆத்மிகா  ஒரு சிறந்த நடிகை மட்டுமல்லாது நல்ல மனிதநேயம் உடையவர். படத்தின் புரோமோஷன் பணிகளுக்கு முக்கியத்துவம் கொடுத்து வருகிறார் இந்த திரைப்படம் கண்டிப்பாக உங்கள் அனைவருக்கும் பிடிக்கும்.

Vijay Antony starrer Kodiyil Oruvan, directed by Metro fame Ananda Krishna is scheduled for worldwide release on September 17, 2021and the entire team was present to interact with press and media.

Producer TD Rhaja, Chendur Films, said, “When Ananda Krishna narrated me the script, I felt that it has something unique. Apparently, such scripts would actually demand nearly 100-120 days of shooting. To my surprise, the director managed to wrap up the shoot by 75 days. Music Director Nivas K Prasanna is a big talented personality, and he has delivered a fabulous work for this movie. Vijay Antony is a real life hero. During the pandemic times, he came forward reducing a percentage of his remuneration for the well being of producers. I am happy that he is embarking on his directorial journey with the movie Pichaikaran 2. I wish him all the best. Aatmika is the best heroine I have worked till the date. She has been a great support to the movie.”

Producer G Dhananjayan, Infiniti Film Ventures, said, “I still remember the day when Vijay Antony revealed me the premise of Kodiyil Oruvan, and it instantly instilled in me the confidence to be involved in this project. Director Ananda Krishna is a proficient filmmaker, who is an expert over perfect planning that makes him the producer friendly. Vijay Antony is officially launching himself as Editor. I told him that he is now eligible to become a filmmaker and it has finally happened. Aatmika is not just a talented artiste, but a great human for she has been actively involved in the promotional events. This movie has a responsible content and will be liked by all.”

Cinematographer NS Uday Kumar, said, “We constantly kept searching a live location for the movie. Director Anand Krishna strained a lot by staying in the neighborhood of Kannagi Nagar to get the locations locked. We have tried our best and hope audiences will notice and appreciate us.”

Art Director Papa Nadu Udhay Kumar said, “When producer approached mr with the script, it was evident that it would demand a grand scale, but myself and my team managed to get it done at limited budget.”

Music Director Nivas K Prasanna said, “I thank Vijay Antony sir for introducing me to a great team. Everyone in this team is musically sound, and its been a wonderful experience for me working with them.”

Lyricist Mohan Rajan said, “I thank Nivas K Prasanna for giving me an opportunity to be a part of this project. I have written two songs – Avan Paathu and Nee Kaanum Kanave. Vijay Antony sir encouraged and appreciated a lot. I am happy that all the songs have turned to be good ones. Director Anand Krishnan is a proficient director, and he has worked magic with his work.”

Lyricist Arun Bharathi said, “I habe written two songs. I am confident that Kodiyil Oruvan will be a delightful and entertaining experience for audiences in the theaters after a long time.”

Lyricist Super Subbu said, “I thank Nivas for giving me an opportunity. This is the first time I am meeting Director Anand Krishnan. His clarity and vision are extremely great.”

Actress Aathmika said, “Its elating to see  the team and special invitees here after a long time. I feel this occasion is a special one for technicians. Kodiyil Oruvan will be an entertaining movie for universal crowds in theaters.”

Producer T Siva, Amma Creations, said, “Producer Rajha is one among very few producers who doesnt give up on his passion for films. G Dhananjayan of Infiniti Films is one among the rarest producers to pay the actors and technicians promptly. Vijay Antony sir used to consistently appreciate the team work of this film, especially director Ananda Krishan. Nivas K Prasanna’s melody hits are always on standard of Ilaiyaraaja sir. I am sure Aathmika will rule the industry like Samantha. Vijay Antony is a good-hearted man and not all actors have his heart and sweet gesture of reducing his remuneration for the sake of producers. Vijay Antony is the nee version of Vijayakanth. Vijayakanth sir has introduced 52 new directors and on the same route, Vijay Antony has done the same working with snd introducing new directors.”

Director Ramana said, “Producer Kamal Bohra is a gift to Tamil industry, and so are Dhananjayan sir and TD Rajha. I request press and media to encourage the movies with soft reviews so as to make the movies successful.”

Director-Cinematographer Vijay Milton said, “Many of us in the industry have survived the pandemic waves. I request press and media to support the movies with soft criticisms. Vijay Antony sir is a replica of Vijayakanth sir. I am curiously looking forward to the songs of Nivas K Prasanna on the big screens.”

Actor Vijay Antony said, “I am happy to meet all media and press friends after a long time. I request all media and press friends to be soft and polite with responsibility in their reviews. Unlike Chennai, there are no beaches in other parts of Tamil Nadu. Cinema halls are holy places for people. Its a culture. So kindly let the reviews be soft for sometime. I have watched the final output of the movie and I am confident that audience will like it. I started composing music inspired by Ilaiyarajaa sir. I appreciate Nivas K Prasanna for his musical essence and he will reach great heights. Director Ananda Krishna will defintely become a top league director soon. Aathmika is my favourite heroine. Beyond her abitlity to deliver astounding performances, she is a big talent and will become a successful entrepreneur. “

Director Ananda Krishna delivered vote of thanks. He said, “When I narrated the script to Rajha sir, I told him that the story demands a strong backdrop like Kannagi Nagar. If not for the strong support of Production House. Vijay Antony sir’s hard work keeps inspiring me. To shoot in a heavily crowded area like Kannagi Nagar was a big challenge. Vijay Antony perosnally met and interacted with everyone in the locality, thereby helping me to keep the process of shooting smooth. Nivas K Prasanna has delivered beautiful songs based on different musical genres.”–

About Publisher

Check Also

அனந்தம் ZEE5 ஒரிஜினல் சீரீஸ் பத்திரிகையாளர் சந்திப்பு !

தமிழ் இணைய ஓடிடி உலகில் ஜீ5 தளம், தொடர்ந்து பல சிறந்த படைப்புகளை ரசிகர்களுக்கு அளித்து வருகிறது. அந்த வகையில் …